
Seyi Tinubu ya buɗe baki tare da membobin APC da NNPP a Kano
Ɗan Shugaban Najeriya, Seyi Tinubu, ya buɗe baki tare da Musulmai a ranar Litinin.

Ya kuma ƙaddamar da shirin ciyarwa ga marasa galihu da nakasassu a matsayin ɓangare na shirinsa na Ƙarfafa Matasa na Sabunta Bege (RHYE).

Taron ya gudana a Masallacin Al-Furqan da ke cikin birnin Kano.
Daily Trust ta ruwaito cewa ɗan shugaban ya fara zuwa gidan shahararren ɗan kasuwa, Aminu Dantata, sannan ya kai ziyarar girmamawa ga Gwamnan Jihar, Abba Kabir Yusuf.
Iftar na musamman ya samu halartar ba kawai membobin jam’iyyar All Progressives Congress (APC) ba, har ma da na New Nigeria Peoples Party (NNPP) da ke ƙarƙashin jagorancin Shugabanta, Hashim Sulaiman Dungurawa.




